Ẹrọ Kun Funfun Laifọwọyi SPM1300PU
Àpèjúwe ti Àìfọwọ́sowọ́pọ̀Ẹ̀rọ Fọ́ Àwọ̀ Sísun
Àwọn ẹ̀yà araÀìfọwọ́ṣeẸ̀rọ Fọ́ Àwọ̀ Sísun
lÌdènà Kíkà
lFífọ́nránÈtò
- Sọfitiwia naa le ṣakoso awọn àtọwọdá ati iṣakoso akoko taara.
lÈtò Ìfúnpọ̀
lÌṣàlẹ̀ ìfúnpọ̀ púpọ̀
lÈtò Ìgbéjáde
A le pese SPM1300 pẹlu gbigbe igbanu tabi eto gbigbe iru PIN
lIbi iwaju alabujuto
Awọn iwọn imọ-ẹrọ tiSisọ AifọwọyiẸ̀rọ Kun
| Àwòṣe | SPM1300PU |
| Fífẹ̀ Sísun Púpọ̀ Jùlọ | 1300mm |
| Isanra Pupọ julọ ti Iṣẹ | 80mm |
| Iyara Ifunni Pupọ julọ | 5m/ìṣẹ́jú |
| Ìfúnpá afẹ́fẹ́ | 0.5-0.8 M pa |
| Agbára Àpapọ̀ | 13kw |
| Ìtẹ̀síwájú Ẹsẹ̀ | 5400*4400*2500mm |
| Ìwúwo | 4000kg |
| Olùṣiṣẹ́ | Ènìyàn méjì |
Awọn ohun elo fun awọn eto fifọ sokiri laifọwọyi
| Àwọn páànẹ́lì gíga tàbí títẹ̀ | Àwọn ìlẹ̀kùn títẹ́jú àti tí a gbé sókè | Àga inú ilé àti òde |
| Àtẹ̀gùn | Àwọn Fèrèsé | Àwọn yàrá ìsinmi |
| Àwọn ìbòrí inú ilé | Àwo kí a tó kun ún | Àwọn ìdènà ariwo |
Awọn eto ideri ti o munadoko fun fere eyikeyi ohun elo ti a fi bo ile-iṣẹ
| Awọn ohun elo ti a fi igi ati igi ṣe | Ṣíṣípítíkì | Irin |
| Lacquer sokiri media | Àwọn ohun èlò ìfọ́nrán mìíràn | Awọn iyatọ ibon sokiri |
Àwọn Àǹfààní LíloẸ̀rọ Kíkùn Àdánidá PANEL
Iyara ati Iṣelọpọ
Àwọ̀ Tó Dára Déédé
Rọrùn láti lò & Ó rọrùn láti lò
Ẹ̀rọ ìfọ́nrán tàbí ìfọ́nrán pẹ̀lú ọwọ́?
Ṣe idoko-owo niẸ̀rọ Kíkùn Àdánidá PANELLónìí
Báwo ni ṣíṣe àtúnṣe aládàáṣe yóò ṣe fi owó pamọ́ fún iṣẹ́ ajé rẹ?
Kí ni Àparí Àdánidá?
Kí ló dé tí a fi ń ra ẹ̀rọ ìparí aládàáṣe?
Ọ̀pọ̀ nǹkan ló yẹ kó o fi sí ìpinnu rẹ. Àwọn kókó pàtàkì tó yẹ kó o gbé yẹ̀ wò nìyí.
Iye Didara
Ọjà Iṣẹ́ Lónìí Líle
Ìmújáde Tí Ó Pọ̀ Sí I
Awọn apoti idana ti a pari fun ẹrọ fifọ ni iyara 75% ju fifun ni ọwọ lọ.